ilimin kimiyya na gama gari game da kujera mai ɗagawa

Shift Machine kuma a cikin 'yan shekarun nan samfuran kayan taimako ne, irin waɗannan samfuran sun fi yawa a cikin ƙasashen waje, ƙasashen Turai da Amurka a wannan yanayin da aka fara a baya.Game da yin amfani da na'ura mai canzawa, yanzu ma'aikatan kulawa suna buƙatar irin waɗannan samfurori, wahalar ba fahimtar irin waɗannan samfurori ba, ba su san sunan ilimi na samfurin ba.Wanda aka fi sani da shifter, mai canza gida, crane mai haƙuri, mai canza wutar lantarki.An fi amfani da shi don motsa tsofaffi a gado a cikin gidajen kulawa, kuma yanzu akwai tambayoyi masu yawa na aikin jinya game da wannan samfurin.Saboda yana da wuya a motsa majiyyaci (tsohuwar mutum) a cikin tsarin kulawa, kuskure ɗaya zai iya cutar da majiyyaci ko ma'aikatan jinya.Na'urar canja wuri na iya taimaka wa masu kula da canja wurin mara lafiyar da ke kwance daga gadon jinya zuwa kujerar guragu ko kujera ko kujera.Inganta yanayin rayuwar marasa lafiya da ke kwance da kuma samar da dacewa ga rayuwa.
6d75ee698f7bd66c5e46c33e826ef29
Masu shanyayyen tsoffi dole ne su mai da hankali ga ciwon gado, amma kuma su yi tunanin hanyoyin da za a sa tsofaffin guragu ba su makale a gado.Za a iya amfani da wasu kayan aiki don barin tsofaffi kamar mutane na al'ada a cikin falo don kallon talabijin, a cikin ɗakin cin abinci da kowa da kowa don cin abinci tare, don haka a kan farfadowa da lafiyar majiyyaci yana da matukar taimako.
Bisa ga yanayi daban-daban na tsofaffi, wasu daga cikinsu za su zauna a gado.Wasu daga cikinsu suna buƙatar zama a gado na ɗan gajeren lokaci, kamar murmurewa bayan tiyata.Wasu tsofaffi suna buƙatar zama a gado na dogon lokaci, kamar cutar bugun jini.Idan tsofaffi ne na gado na dogon lokaci, buƙatar ƙarfafa rayuwa da kula da abinci, don kauce wa rikitarwa.Don ƙarin kula da tsofaffi a cikin gado, ana ba da shawarar injin canja wuri don kula da tsofaffi a gado:
shafi 134234
Abin da ke biyo baya shine amfani da injin motsa jiki:
(1) Majiyyaci sau da yawa yana buƙatar motsi lokacin cin abinci, wanka, kwance a gado, ko fita a keken guragu;
(2) dogon lokaci baya, riƙewa, hanyar ɗaukar kaya, na iya faɗuwa da rauni, masu jinyar da kansu suna da sauƙin lalata baya yana da wuyar gaske;
(3) Don hana kamuwa da ciwon gado, ya kamata majiyyata su juya baya su motsa jiki;
(4) Don taimakawa mai haƙuri ya juya ko canja wuri, sau da yawa yana buƙatar mutane 2-3, mace mai rauni guda ɗaya ba ta da iko;
(5) Mai haƙuri yana buƙatar canza tufafi da zanen gado, tsaftace jiki, kuma reno yana da wahala da wahala;
(6) Marasa lafiya suna jin rayuwa ba tare da mutunci ba, babban matsi na tunani, kuma yana da sauƙin haifar da rikice-rikice na iyali.
xfby2
xfby3


Lokacin aikawa: Afrilu-08-2022